ಕರ್ನಾಟಕ ಆಗ್ನೇಯ ಪದವೀಧರರು - ಮತದಾರರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಮತಗಟ್ಟೆಯ ಭಾಗದ ಹೆಸರಿನ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ
Karnataka South East Graduates - Click on the name of the Part to View the Electoral Roll
Home
 
GC/TC NOGC/TC PART NOPolling Station Name(Kannada)Polling Station Name(English)
21ಹರಿಹರ-1Harihara -1
22ಹರಿಹರ-2Harihara -2
23ಹರಿಹರ-3Harihara -3
24ಮಲೆಬೆನ್ನೂರು -1Malebennuru -1
25ಮಲೆಬೆನ್ನೂರು -2Malebennuru-2
26ದಾವಣಗೆರೆ - 1Davanagere-1
27ದಾವಣಗೆರೆ - 2Davanagere-2
28ದಾವಣಗೆರೆ - 3Davanagere-3
29ದಾವಣಗೆರೆ - 4Davanagere-4
210ದಾವಣಗೆರೆ - 5Davanagere-5
211ದಾವಣಗೆರೆ - 6Davanagere-6
212ದಾವಣಗೆರೆ - 7Davanagere-7
213ದಾವಣಗೆರೆ - 8Davanagere-8
214ದಾವಣಗೆರೆ - 9Davanagere-9
215ದಾವಣಗೆರೆ - 10Davanagere-10
216ದಾವಣಗೆರೆ - 11Davanagere-11
217ದಾವಣಗೆರೆ - 12Davanagere-12
218ದಾವಣಗೆರೆ - 13Davanagere-13
219ದಾವಣಗೆರೆ - 14Davanagere-14
220ದಾವಣಗೆರೆ - 15Davanagere-15
221ದಾವಣಗೆರೆ - 16Davanagere-16
222ದಾವಣಗೆರೆ - 17Davanagere-17
223ಆನಗೋಡುAnagodu
224ಅಣಜಿ Anaji
225ಮಾಯಕೊಂಡ Mayakonda
226ಲೋಕಿಕೆರೆLokikere
227ಜಗಳೂರು Jagaluru
228ಸೊಕ್ಕೆ Sokke
229ಬಿಳಿಚೋಡು Bilichodu
230ಮೊಳಕಾಲ್ಮೂರು ಟೌನ್, ಮೊಳಕಾಲ್ಮೂರು ತಾಲ್ಲೂಕುMolakalmuru Town, Molakalmuru Taluk
231ದೇವಸಮುದ್ರ, ಮೊಳಕಾಲ್ಮೂರು ತಾಲ್ಲೂಕುDevasamudra Molakalmuru Taluk
232ಚಳ್ಳಕೆರೆ ಟೌನ್, ಚಳ್ಳಕೆರೆ ತಾಲ್ಲೂಕು Challaker Town, Challakere Taluk
233ಪರಶುರಾಂಪುರ, ಚಳ್ಳಕೆರೆ ತಾಲ್ಲೂಕು Parashurampura, Challakere Taluk
234ನಾಯಕನಹಟ್ಟಿ, ಚಳ್ಳಕೆರೆ ತಾಲ್ಲೂಕು Nayakanahatti, Challakere Taluk
235ತಳಕು, ಚಳ್ಳಕೆರೆ ತಾಲ್ಲೂಕು Thalaku, Challakere Taluk
236ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ಟೌನ್, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ತಾಲ್ಲೂಕುChitradurga Town, Chitradurga taluk
237ಹಿರೇಗುಂಟನೂರು, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ತಾಲ್ಲೂಕುHireguntanur, Chitradurga taluk
238ಭರಮಸಾಗರ, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ತಾಲ್ಲೂಕುBharamasagara, Chitradurga taluk
239ತುರುವನೂರು, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ತಾಲ್ಲೂಕುThuruvanur, Chitradurga taluk
240ಧರ್ಮಪುರ, ಹಿರಿಯೂರು ತಾಲ್ಲೂಕುDharmapura, Hiriyur Taluk
241ಹಿರಿಯೂರು ಟೌನ್, ಹಿರಿಯೂರು ತಾಲ್ಲೂಕುHiriyur Town, Hiriyur Taluk
242ಐಮಂಗಲ, ಹಿರಿಯೂರು ತಾಲ್ಲೂಕುImangla, Hiriyur Taluk
243ಜೆ.ಜಿ.ಹಳ್ಳಿ, ಹಿರಿಯೂರು ತಾಲ್ಲೂಕುJG Halli, Hiriyur Taluk
244ಹೊಸದುರ್ಗ ಟೌನ್, ಹೊಸದುರ್ಗ ತಾಲ್ಲೂಕು.Hosadurga Town, Hosadurga Taluk
245ಮಾಡದಕೆರೆ, ಹೊಸದುರ್ಗ ತಾಲ್ಲೂಕು. Madadakere, Hosadurga Taluk
246ಶ್ರೀರಾಂಪುರ, ಹೊಸದುರ್ಗ ತಾಲ್ಲೂಕು. Srirampura, Hosadurga Taluk
247ಮತ್ತೋಡು,ಹೊಸದುರ್ಗ ತಾಲ್ಲೂಕು.Mathodu, Hosadurga Taluk
248ಹೊಳಲ್ಕೆರೆ ಟೌನ್, ಹೊಳಲ್ಕೆರೆ ತಾಲ್ಲೂಕುHolalkere Town, Holalkere Taluk
249ಬಿ ದುರ್ಗ, ಹೊಳಲ್ಕೆರೆ ತಾಲ್ಲೂಕುB Durga , Holalkere Taluk
250ರಾಮಗಿರಿ, ಹೊಳಲ್ಕೆರೆ ತಾಲ್ಲೂಕುRamagiri ,Holalkere Taluk
251ತಾಳ್ಯ, ಹೊಳಲ್ಕೆರೆ ತಾಲ್ಲೂಕುTalya, Holalkere Taluk
252ಪಾವಗಡPavagada
253ವೈ ಎನ್ ಹೊಸಕೋಟೆY.N.Hosakote
254ನಾಗಲಮಡಿಕೆNagalamadike
255ನಿಡಗಲ್Nidagal
256ಮಧುಗಿರಿMadhugiri
257ದೊಡ್ಡೇರಿDodderi
258ಐ.ಡಿ.ಹಳ್ಳಿI.D.Halli
259ಕೊಡಿಗೇನಹಳ್ಳಿKodigenahalli
260ಪುರವರPuravara
261ಮಿಡಿಗೇಶಿMidigeshi
262ಶಿರಾSira
263ಕಳ್ಳಂಬೆಳ್ಳKallambella
264ಗೌಡಗೆರೆGowdagere
265ಹುಲಿಕುಂಟೆHulikunte
266ಬುಕ್ಕಾಪಟ್ಟಣBukkapatna
267ಚಿಕ್ಕನಾಯಕನಹಳ್ಳಿChikkanayakanahalli
268ಹುಳಿಯಾರುHuliyaru
269ಕಂದಿಕೆರೆKandikere
270ಶೆಟ್ಟಿಕೆರೆShettikere
271ಹಂದನಕೆರೆHandanakere
272ತಿಪಟೂರುTiptur
273ನೊಣವಿನಕೆರೆNonavinakere
274ಹೊನ್ನವಳ್ಳಿHonnavalli
275ಕಿಬ್ಬನಹಳ್ಳಿKibbanahalli
276ತುರುವೇಕೆರೆTuruvekere
277ಮಾಯಸಂದ್ರMayasandra
278ದಂಡಿನಶಿವರDandinashivara
279ದಬ್ಬೇಘಟ್ಟDabbeghatta
280ಕುಣಿಗಲ್Kunigal
281ಕೊತ್ತಗೆರೆKothagere
282ಹುತ್ರಿದುರ್ಗHuthridurga
283ಹುಲಿಯೂರುದುರ್ಗHuliyurdurga
284ಅಮೃತೂರುAmruthur
285ಯಡಿಯೂರುYadiyuru
286ಗುಬ್ಬಿGubbi
287ಹಾಗಲವಾಡಿ Hagalawadi
288ಕಡಬKadaba
289ಚಂದ್ರಶೇಖರಪುರ Chandrashekharapura
290ನಿಟ್ಟೂರು Nittur
291ಚೇಳೂರು Chelur
292ತುಮಕೂರು-1Tumkur-1
293ತುಮಕೂರು-2Tumkur-2
294ತುಮಕೂರು-3Tumkur-3
295ತುಮಕೂರು-4Tumkur-4
296ತುಮಕೂರು-5Tumkur-5
297ತುಮಕೂರು-6Tumkur-6
298ತುಮಕೂರು-7Tumkur-7
299ತುಮಕೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರTumkur Rural
2100ಗೂಳೂರುGulur
2101ಹೆಬ್ಬೂರುHebbur
2102ಊರ್ಡಿಗೆರೆUrdigere
2103ಬೆಳ್ಳಾವಿBellavi
2104ಕೋರKora
2105ಕೊರಟಗೆರೆKoratagere
2106ಹೊಳವನಹಳ್ಳಿHolavanahalli
2107ಚನ್ನರಾಯನದುರ್ಗChannarayanadurga
2108ಕೋಳಾಲKolala
2109ಗೌರಿಬಿದನೂರು-1 Gowribidnuru-1
2110ಗೌರಿಬಿದನೂರು-2Gowribidnuru-2
2111ಬಾಗೇಪಲ್ಲಿ ಟೌನ್ Bagepalli Town
2112ಪಾತಪಾಳ್ಯ, ಬಾಗೇಪಲ್ಲಿ ತಾಲ್ಲೂಕು Pathapalya, Bagepalli Taluk
2113ಗುಡಿಬಂಡೆ Gudibande
2114ಚಿಕ್ಕಬಳ‍್ಳಾಪುರ ಟೌನ್Chickballapur Town
2115ಮಂಡಿಕಲ್ಲು, ಚಿಕ್ಕಬಳ‍್ಳಾಪುರ ತಾಲ್ಲೂಕುMandikal, Chikkaballapura Taluk
2116ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ ಟೌನ್Shidlaghatta Town
2117ದಿಬ್ಬೂರಹಳ್ಳಿ, ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ ತಾಲ್ಲೂಕುDibburahalli, Shidlaghatta Taluk
2118ಮುಂಗಾನಹಳ್ಳಿ, ಚಿಂತಾಮಣಿ ತಾಲ್ಲೂಕು Munganahalli, Chintamani Taluk
2119ಮುರಗಮಲ್ಲ, ಚಿಂತಾಮಣಿ ತಾಲ್ಲೂಕುMurugamalla, Chintamani Taluk
2120ಅಂಬಾಜಿದುರ್ಗ, ಚಿಂತಾಮಣಿ ತಾಲ್ಲೂಕುAmbajidurga, Chintamani Taluk
2121ಚಿಲಕಲನೇರ್ಪು, ಚಿಂತಾಮಣಿ ತಾಲ್ಲೂಕುChilakalanerpu, Chintamani Taluk
2122ಕೈವಾರ ಹೋಬಳಿ, ಚಿಂತಾಮಣಿ ತಾಲ್ಲೂಕುKaiwara, Chintamani Taluk
2123ಚಿಂತಾಮಣಿ ಟೌನ್ Chintamani Town
2124ರಾಯಲ್ಪಾಡು, ಶ್ರೀನಿವಾಸಪುರ ತಾಲ್ಲೂಕು.Rayalpad, Srinivasapura taluk.
2125ನೆಲವಂಕಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸಪುರ ತಾಲ್ಲೂಕು.Nelavanki, Srinivasapura taluk.
2126ರೋಣೂರು, ಶ್ರೀನಿವಾಸಪುರ ತಾಲ್ಲೂಕು.Ronur, Srinivasapura taluk.
2127ಶ್ರೀನಿವಾಸಪುರ ಟೌನ್.Srinivasapura town
2128ಯಲ್ದೂರು, ಶ್ರೀನಿವಾಸಪುರ ತಾಲ್ಲೂಕು.Yeldur, Srinivasapura taluk.
2129ದುಗ್ಗಸಂದ್ರ, ಮುಳಬಾಗಿಲು ತಾಲ್ಲೂಕು.Duggasandra, Mulbagal taluk.
2130ಬೈರಕೂರು, ಮುಳಬಾಗಿಲು ತಾಲ್ಲೂಕು.Byrakur, Mulbagal taluk.
2131ಮುಳಬಾಗಿಲು ಟೌನ್. Mulbagal town
2132ತಾಯಲೂರು, ಮುಳಬಾಗಿಲು ತಾಲ್ಲೂಕು.Thayalur, Mulbagal taluk.
2133ಆವಣಿ, ಮುಳಬಾಗಿಲು ತಾಲ್ಲೂಕು.Avani, Mulbagal taluk.
2134ಹುತ್ತೂರು, ಕೋಲಾರ ತಾಲ್ಲೂಕು.Huttur, Kolar taluk.
2135ಹೋಳೂರು, ಕೋಲಾರ ತಾಲ್ಲೂಕು.Holur, Kolar taluk.
2136ಸುಗಟೂರು, ಕೋಲಾರ ತಾಲ್ಲೂಕು.Sugatur, Kolar taluk.
2137ವೇಮಗಲ್, ಕೋಲಾರ ತಾಲ್ಲೂಕು.Vemgal, Kolar taluk.
2138ನರಸಾಪುರ, ಕೋಲಾರ ತಾಲ್ಲೂಕು.Narasapur, Kolar taluk.
2139ಕೋಲಾರ ಟೌನ್.Kolar town
2140ವಕ್ಕಲೇರಿ, ಕೋಲಾರ ತಾಲ್ಲೂಕು.Vakkaleri, Kolar taluk.
2141ಮಾಲೂರು ಟೌನ್.Malur town
2142ಲಕ್ಕೂರು, ಮಾಲೂರು ತಾಲ್ಲೂಕು.Lakkur, Malur taluk.
2143ಮಾಸ್ತಿ, ಮಾಲೂರು ತಾಲ್ಲೂಕು.Masthi, Malur taluk.
2144ಟೇಕಲ್, ಮಾಲೂರು ತಾಲ್ಲೂಕು.Tekal, Malur taluk.
2145ಬೂದಿಕೋಟೆ, ಬಂಗಾರಪೇಟೆ ತಾಲ್ಲೂಕು.Budikote, Bangarpet taluk.
2146ಕಾಮಸಮುದ್ರ, ಬಂಗಾರಪೇಟೆ ತಾಲ್ಲೂಕು.Kamasamudra, Bangarpet taluk
2147ಬಂಗಾರಪೇಟೆ ಟೌನ್.Bangarpet Town
2148ರಾಬರ್ಟಸನ್ ಪೇಟೆ, ಕೆ.ಜಿ.ಎಫ್. Robertsonpet, KGF
2149ಬೇತಮಂಗಲ, ಕೆ.ಜಿ.ಎಫ್. ತಾಲ್ಲೂಕು.Bethamangala, KGF taluk
2150ಕ್ಯಾಸಂಬಳ್ಳಿ, ಕೆ.ಜಿ.ಎಫ್. ತಾಲ್ಲೂಕು.Kyasamballi , KGF taluk
 
Copyright (c) 2020, Office of the Chief Electoral Officer, Karnataka All rights reserved.